| Tên thương hiệu: | HengXing |
| Số mô hình: | HX-6575 |
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 15000$(deposit) |
| Điều khoản thanh toán: | L/C T/T Western Union MoneyGram D/A D/P |
Máy tạo nhiệt áp suất là một thiết bị công nghiệp tiên tiến, hiệu quả cao được thiết kế cho các lĩnh vực đóng gói và sản xuất.Chiếc máy đặc biệt này biến dạng nhiệt các tấm nhựa thành nhiều hình dạng và kích thước khác nhau, làm cho nó lý tưởng để sản xuất các sản phẩm nhựa dùng một lần chất lượng cao bao gồm thùng đóng gói, các thành phần ABS và các mặt hàng tạo thành chân không.
Khả năng chính:Các tay cầm dày tấm dao động từ 0,2mm đến 2mm, có một động cơ servo mạnh mẽ 4,4KW Inovance để điều khiển chính xác,và chứa sản xuất quy mô lớn với kích thước máy 11500mm * 3310mm * 3220mm.
Tương thích với nhiều vật liệu nhựa bao gồm PP, PS, PET, PVC, OPS và PLA,máy này cung cấp tính linh hoạt đặc biệt cho các yêu cầu sản xuất đa dạng trong khi đảm bảo chính xác hình thành nhất quán và vận hành tốc độ cao.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Giao diện | Có thể điều khiển từ xa |
| Khu vực đâm tối đa | 650*750mm |
| Độ sâu hình thành tối đa | 120mm |
| Kích thước máy | 11500mm * 3310mm * 3220mm |
| Khả năng tương thích loại nhựa | PP, PS, PET, PVC, OPS, PLA |
| Trọng lượng hoạt động | 12T |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm mới 2026 |
| Truy cập năng lượng | AC 380V 50/60HZ |
| Bộ điều khiển PLC | "Delta 60 điểm" của Đài Loan |
| Khả năng vận hành | Đơn giản và dễ vận hành |
Máy tạo nhiệt áp lực HengXing (Mô hình HX-6575) là lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp khác nhau đòi hỏi phải hình thành nhựa chính xác.máy đúc chân không nhựa tiên tiến này xuất sắc trong:
Với điều khiển nhiệt độ chính xác và khả năng áp suất nhiệt, máy sản xuất mạnh mẽ,Các sản phẩm nhựa có hình dạng tốt phù hợp với các ứng dụng đa dạng trong khi đáp ứng các tiêu chuẩn vệ sinh và an toàn.
Máy tạo nhiệt áp suất HengXing HX-6575 cung cấp các tùy chọn tùy chỉnh linh hoạt để đáp ứng các yêu cầu sản xuất cụ thể:
Giá cả và giao hàng:Bắt đầu từ $15,000 (cần đặt cọc) với giao hàng trong vòng 45 ngày làm việc thông qua bao bì hộp gỗ vững chắc.
Điều khoản thanh toán:L/C, T/T, Western Union, MoneyGram, D/A, D/P
Đơn tối thiểu:1 đơn vị
Nhóm kỹ sư của chúng tôi có thể cung cấp các sửa đổi cho các vật liệu, kích thước hoặc tốc độ sản xuất khác nhau để điều chỉnh máy cho nhu cầu sản xuất cụ thể của bạn.
Chúng tôi cung cấp hỗ trợ kỹ thuật toàn diện để đảm bảo hiệu suất tối ưu và tuổi thọ lâu dài của máy tạo nhiệt áp suất của bạn:
Các kỹ thuật viên được chứng nhận của chúng tôi cam kết cung cấp hỗ trợ nhanh chóng, có kiến thức để tối đa hóa năng suất và giảm thiểu thời gian ngừng hoạt động cho hoạt động liên tục của bạn.