| Tên thương hiệu: | HengXing |
| Số mô hình: | HX-6575 |
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 15000$(deposit) |
| Điều khoản thanh toán: | L/C T/T Western Union MoneyGram D/A D/P |
Máy ép định hình chân không là thiết bị công nghiệp hiện đại được thiết kế cho các ứng dụng đóng gói và sản xuất. Với tính năng tự động hóa tiên tiến và kết cấu chắc chắn, máy này mang lại hiệu suất vượt trội cho việc định hình chân không và sản xuất bao bì nhựa dùng một lần.
| Bộ điều khiển PLC | "Delta 60 điểm" của Đài Loan |
| Kích thước máy | 11500mm * 3310mm * 3220mm |
| Servo kéo | Servo Inovance 4.4KW |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Trọng lượng vận hành | 12T |
| Diện tích dập tối đa | 650*750mm |
| Giao diện | Có thể điều khiển từ xa |
| Kích thước định hình | 650*750mm |
| Độ sâu định hình tối đa | 120mm |
| Phạm vi độ dày tấm | 0.2mm - 2mm |
Máy ép định hình chân không HengXing HX-6575 được thiết kế cho các ứng dụng định hình nhựa đa năng trong nhiều ngành công nghiệp:
Gói hỗ trợ toàn diện của chúng tôi bao gồm hướng dẫn lắp đặt, đào tạo vận hành, hỗ trợ khắc phục sự cố và các chương trình bảo trì phòng ngừa. Chúng tôi cung cấp các bản cập nhật phần mềm, nâng cấp phần cứng và các bộ phận thay thế sẵn có để đảm bảo hiệu suất tối ưu và giảm thiểu thời gian ngừng hoạt động.