| Tên thương hiệu: | HengXing |
| Số mô hình: | HX-6575 |
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 15000$(deposit) |
| Điều khoản thanh toán: | L/C T/T Western Union MoneyGram D/A D/P |
Máy tạo hình nhiệt áp là thiết bị công nghiệp tiên tiến được thiết kế cho các ngành đóng gói và sản xuất. Ra mắt vào năm 2026, máy này tích hợp kỹ thuật chính xác với các tính năng thân thiện với người dùng để mang lại hiệu suất và độ tin cậy vượt trội.
Được thiết kế để xử lý nhiều loại vật liệu nhựa bao gồm PP, PS, PET, PVC, OPS và PLA, máy lý tưởng cho các ứng dụng đa dạng như bao bì thực phẩm, khay y tế và hàng tiêu dùng. Với độ sâu tạo hình tối đa 120mm, máy tạo ra các hình dạng sâu hơn và phức tạp hơn với độ chính xác đáng kể.
| Loại tiếp thị | Sản phẩm mới 2026 |
| Servo kéo | Servo Inovance 4.4KW |
| Nguồn điện | AC 380V 50/60HZ |
| Phạm vi độ dày tấm | 0.2mm - 2mm |
| Kích thước tạo hình | 650×750mm |
| Loại nhựa | PP, PS, PET, PVC, OPS, PLA |
| Giao diện | Có khả năng điều khiển từ xa |
| Kích thước máy | 11500mm × 3310mm × 3220mm |
| Trọng lượng vận hành | 12T |
| Bộ điều khiển PLC | "Delta 60 điểm" của Đài Loan |
Máy tạo hình nhiệt áp HengXing HX-6575 lý tưởng cho các ứng dụng tạo hình chân không có độ chính xác cao trong nhiều ngành công nghiệp:
Mẫu mã: HengXing HX-6575
Đơn hàng tối thiểu: 1 đơn vị
Giá: Bắt đầu từ $15.000 (tiền đặt cọc)
Giao hàng: 45 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/C, T/T, Western Union, MoneyGram, D/A, D/P
Đóng gói: Hộp gỗ
Chứng nhận: Chứng nhận CE
Hỗ trợ toàn diện của chúng tôi bao gồm: