| Tên thương hiệu: | HengXing |
| Số mô hình: | HX-6575 |
| MOQ: | 1 |
| Giá cả: | 15000$(deposit) |
| Điều khoản thanh toán: | L/C T/T Western Union MoneyGram D/A D/P |
| Nguồn điện | AC 380V 50/60HZ |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại nhựa | PP, PS, PET, PVC, OPS, PLA |
| Phạm vi độ dày tấm | 0,2mm - 2mm |
| Độ sâu định hình tối đa | 120mm |
| Servo kéo tấm | Servo Inovance 4.4KW |
| Trọng lượng vận hành | 12T |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm mới 2026 |
| Kích thước định hình | 650 × 750mm |
| Kích thước máy | 11500mm × 3310mm × 3220mm |